--a4 forever one love in my heart--
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

--a4 forever one love in my heart--

Đến để sẻ chia cùng a4

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

tất cà đều quá muộn

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
P3_Yu_Xynh

Lá
P3_Yu_Xynh

tất cà đều quá muộn Empty
Bài gửiTiêu đề: tất cà đều quá muộn   tất cà đều quá muộn EmptyFri Apr 08, 2011 5:17 pm

Mình bây giờ như mất trắng tất cả cảm xúc, à không, không phải bây giờ mà từ khi cậu ấy không nói chuyện với mình nữa. Từ 7 tháng trước, uh`, đúng từ lúc đó trong mình chỉ còn cái cảm xúc buồn và hối hận thôi, kể từ đó mình chưa bao giờ kiếm đc mộy nụ cười thật sự chỉ có nước mắt là thật thôi.Tất cả cũng do mình thôi, mình đã sai, hối hận bây giờ có là quá trễ.

Trên đời này thử hỏi có ai ngốc như mình không có một cậu bạn tuyệt vời thế tại sao không biết giữ chứ, bây giờ lại ngồi đây mà hối hận một cách vô ích, ngồi mà nhớ lại quá khứ rồi lại khóc. Thật là khùng quá đi! Nhưng đoi khi nhớ lại quá khứ lại làm cho mình trở nên ấm áp hơn, nhớ lại nụ cười của cậu ấy dành cho mình lúc trước- đó không phải là nụ cười gượng của như nụ cười chào hỏi bình thường, cũng không phải là nụ cười mệt mỏi của những đứa mới chạy bền xong mà đó là nụ cười ấm áp, chân thành và đáng tin cậy.Mình nhớ những lúc ngồi tâm sự cùng cậu ấy, chia sẻ những cảm xúc chân thật, có thể nói với cậu ấy rằng mình đang hạnh phúc hay đang đau khổ mà không nghĩ đến việc phải hổ thẹn hay lòng tự trọng- là cảm xúc chứ không phải chuyện phiếm...Và nhớ cả những khi mình bắt cậu ấy hát cho mình nghe vì nghe đồn rằng ở lớp bạn rất hay hát, nhớ cả lúc bạn xin lỗi mình nữa....Nhớ lại quá khứ thì lòng mình thật êm dịu tựa như dòng sông thu yên bình nhưng sao có lúc mình lại cười ra nước mắt cơ chứ????

Giờ đây tuy bên cạnh mình đã có rất nhiều bạn nhưng tai sao mình vẫn thấy cô đơn và trống vắng, cái cảm giác lồng ngực lúc nào cũng căng tràn niềm hạnh phúc đã tiêu biến cả rồi.Hồi trước mình luôn mong chờ cái ngày học thêm toán để đc nói chuyện với cậu ấy nhiều hơn, cười với cậu ấy nhiều hơn, nhìn cậu ấy nhiều hơn,... nhưng bây giờ cái ngày học thêm toán là ngày mình sợ nhất, cậu ấy chẳng nói với mình một câu, không nhìn mình lấy một cái, cậu ấy nói chuyện với bạn của cậu ấy, mình cũng vậy, hai đứa ngồi rất gần nhau nhưng như ở hai thế giới khác, rất xa, rất xa nhau.....
Bây giờ mình rất nản, rất buồn, rất hối hận nhưng mình biết tất cả đều là quá muộn...........
hoaiphong_always_love_9a5
Cây cao bóng cả
Cây cao bóng cả

Đến từ : Xóm 5 - Gia An Đông - Hoài Châu Bắc - Hoài Nhơn - Bình Định - Việt Nam - Asia - The Earth

Bài gửiTiêu đề: Re: tất cà đều quá muộn   tất cà đều quá muộn EmptyFri Apr 08, 2011 5:21 pm

Xin chia bùn .

Mà ai zậy . CÓ THễ cho mình biết đc kô .
P3_Yu_Xynh

Lá
P3_Yu_Xynh

Bài gửiTiêu đề: Re: tất cà đều quá muộn   tất cà đều quá muộn EmptyFri Apr 08, 2011 7:22 pm

hoaiphong_always_love_9a5 đã viết:
Xin chia bùn .

Mà ai zậy . CÓ THễ cho mình biết đc kô .
được chứ
nhưng phong phải giữ bí mật nha
nhi sẽ gởi tin nhắn trong nhà phong á
vào đọc
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: tất cà đều quá muộn   tất cà đều quá muộn EmptyFri Apr 08, 2011 8:11 pm

P3_Yu_Xynh đã viết:
Mình bây giờ như mất trắng tất cả cảm xúc, à không, không phải bây giờ mà từ khi cậu ấy không nói chuyện với mình nữa. Từ 7 tháng trước, uh`, đúng từ lúc đó trong mình chỉ còn cái cảm xúc buồn và hối hận thôi, kể từ đó mình chưa bao giờ kiếm đc mộy nụ cười thật sự chỉ có nước mắt là thật thôi.Tất cả cũng do mình thôi, mình đã sai, hối hận bây giờ có là quá trễ.

Trên đời này thử hỏi có ai ngốc như mình không có một cậu bạn tuyệt vời thế tại sao không biết giữ chứ, bây giờ lại ngồi đây mà hối hận một cách vô ích, ngồi mà nhớ lại quá khứ rồi lại khóc. Thật là khùng quá đi! Nhưng đoi khi nhớ lại quá khứ lại làm cho mình trở nên ấm áp hơn, nhớ lại nụ cười của cậu ấy dành cho mình lúc trước- đó không phải là nụ cười gượng của như nụ cười chào hỏi bình thường, cũng không phải là nụ cười mệt mỏi của những đứa mới chạy bền xong mà đó là nụ cười ấm áp, chân thành và đáng tin cậy.Mình nhớ những lúc ngồi tâm sự cùng cậu ấy, chia sẻ những cảm xúc chân thật, có thể nói với cậu ấy rằng mình đang hạnh phúc hay đang đau khổ mà không nghĩ đến việc phải hổ thẹn hay lòng tự trọng- là cảm xúc chứ không phải chuyện phiếm...Và nhớ cả những khi mình bắt cậu ấy hát cho mình nghe vì nghe đồn rằng ở lớp bạn rất hay hát, nhớ cả lúc bạn xin lỗi mình nữa....Nhớ lại quá khứ thì lòng mình thật êm dịu tựa như dòng sông thu yên bình nhưng sao có lúc mình lại cười ra nước mắt cơ chứ????

Giờ đây tuy bên cạnh mình đã có rất nhiều bạn nhưng tai sao mình vẫn thấy cô đơn và trống vắng, cái cảm giác lồng ngực lúc nào cũng căng tràn niềm hạnh phúc đã tiêu biến cả rồi.Hồi trước mình luôn mong chờ cái ngày học thêm toán để đc nói chuyện với cậu ấy nhiều hơn, cười với cậu ấy nhiều hơn, nhìn cậu ấy nhiều hơn,... nhưng bây giờ cái ngày học thêm toán là ngày mình sợ nhất, cậu ấy chẳng nói với mình một câu, không nhìn mình lấy một cái, cậu ấy nói chuyện với bạn của cậu ấy, mình cũng vậy, hai đứa ngồi rất gần nhau nhưng như ở hai thế giới khác, rất xa, rất xa nhau.....
Bây giờ mình rất nản, rất buồn, rất hối hận nhưng mình biết tất cả đều là quá muộn...........
nhi phải mạnh mẽ lên nha. hà và a4 luôn bên nhi mà. nhi ko nhớ là nhi đã động viên hà mỉm cười như thế nào sao?! giờ nhi cũng phải thế đó, đừng để hà nhìn thấy nhi khóc nữa đâu à nha...
https://9a4-thcs-tq.forumvi.net
Cây cao bóng cả
Cây cao bóng cả

Đến từ : Xóm 5 - Gia An Đông - Hoài Châu Bắc - Hoài Nhơn - Bình Định - Việt Nam - Asia - The Earth

Bài gửiTiêu đề: Re: tất cà đều quá muộn   tất cà đều quá muộn EmptyFri Apr 08, 2011 9:04 pm

Cái này em vô phận sự nên kô dám đụng zô nha .
P3_Yu_Xynh

Lá
P3_Yu_Xynh

Bài gửiTiêu đề: Re: tất cà đều quá muộn   tất cà đều quá muộn EmptyFri Apr 08, 2011 9:33 pm

hoaiphong_always_love_9a5 đã viết:
Cái này em vô phận sự nên kô dám đụng zô nha .
vô phận sự là sao hả
P3_Yu_Xynh

Lá
P3_Yu_Xynh

Bài gửiTiêu đề: Re: tất cà đều quá muộn   tất cà đều quá muộn EmptyFri Apr 08, 2011 9:36 pm

[/quote]nhi phải mạnh mẽ lên nha. hà và a4 luôn bên nhi mà. nhi ko nhớ là nhi đã động viên hà mỉm cười như thế nào sao?! giờ nhi cũng phải thế đó, đừng để hà nhìn thấy nhi khóc nữa đâu à nha...[/quote]
uh
sẽ ko khóc nữa đâu mà
Quang Khánh
Cây cao bóng cả
Cây cao bóng cả
Quang Khánh

Bài gửiTiêu đề: Re: tất cà đều quá muộn   tất cà đều quá muộn EmptySun Apr 17, 2011 9:54 pm

Haha, :cheers: :cheers: , quý danh anh này đã được tiếc lộ, Sư phụ làm quá lên, cảm xúc thế :afro:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tất cà đều quá muộn   tất cà đều quá muộn Empty

tất cà đều quá muộn
Trang 1 trong tổng số 1 trang