--a4 forever one love in my heart--
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

--a4 forever one love in my heart--

Đến để sẻ chia cùng a4

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Lập trng và lý trý của 1 thằng con trai ở đâu?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Lập trng và lý trý của 1 thằng con trai ở đâu? Empty
Bài gửiTiêu đề: Lập trng và lý trý của 1 thằng con trai ở đâu?   Lập trng và lý trý của 1 thằng con trai ở đâu? EmptyWed Jun 01, 2011 4:49 pm

Dòng đời cứ vô tư trôi mãi. Nhiều khi ta thấy mệt mỏi. Nhiều khi ta thấy chán nãn và tuyệt vọng đến vô cùng. Và ta muốn biến mất khỏi thế giới này hoặc đi đến 1 nơi nào đó rất xa, xa lắm… Nhưng mấy ai làm đc thế đâu. Đó chỉ là những suy nghĩ, những tia sáng chợt lóe lên trong phút bế tắc ấy, để ta tự cho mình chút hi vọng. Mình đã từng như thế. Có lẽ là cũng khá lâu rồi. giờ nghĩ lại thấy thật buồn cười. giờ nghĩ lại, chợt nhận ra đc rằng: mình đã mạnh mẽ hơn xưa. Giờ, mình có thể đương đầu với mọi chuyện (mình nghĩ thế). Tất nhiên cũng đã có những phút nãn lòng những mình lại tự tặng cho mình 1 nụ cười, coi như tự an ủi vậy. Và mình đã vượt qua. Cứ như thế, mình trải qua hết chuyện này đến chuyện khác. Học tập, gia đình, thầy cô, bạn bè và cả cái tình cảm trên bạn bè dưới ng yêu ấy nữa… Mình thích Ấy, Ấy không thích mình. Mình buồn đc mấy ngày. Chưa đầy 1 tuần lại nhăn răng ra cười. Có lẽ là vui chứ ko phải cười gượng gạo. Vì sao? Vì mình thấy vui. Ừ thì là bạn cũng đc mà. Có khi là bạn lại khỏe hơn mấy thứ tình cảm gì gì đó ấy chứ. Nhưng chưa gì thì cũng cái tình cảm gì gì đó đã khiến mình phải suy nghĩ. Mình ko suy nghĩ nhiều, nhưng cái chuyện ấy cứ mãi đeo bám mình. Lại buồn xo rồi!
Nhiều khi mình nghĩ cuộc đời cứ như 1 vòng tròn khép kín vậy. A thích B, B ko thích A, C lại thích A. Và A,B,C lại là bạn của nhau. Khó nghĩ nhỉ! Mình đã bị “tổn thương nội tạng” mấy ngày, nên mình cũng ko muốn Đó lại sẽ phải như vậy. mình và Ấy giờ đã là bạn, có thể nói chuyện tự nhiên và thẳng thắn hơn xưa rồi. Còn với Đó, mình không thể nào mở miệng nổi. Mặc dù thời gian đầu, mình vẫn nói chuyện và coi Đó như những người bạn bình thường. Mình và Đó rất thân, mặc dù giới tính khác nhau. ^^. Nhưng càng về sau, Đó lại khiến mình thất vọng và ghét. Nói mình nhỏ mọn gì gì đó cũng đc!!! Thử hỏi nếu ai đó nói thích bạn, mà lại tỏ vẻ thân mật đến phát bực với 1 girl mà bạn ghét, thì bạn sẽ ntn? Hoặc khi ng Đó nói chuyện zới bạn, mà Ả cứ xen vào, và muốn kéo Đó đi, không cho Đó nói chuyện zới bạn quá 5’, trong khi 2 bọn họ ko có gì cả ( ko có chuyện gì nói hoặc cũng có thể hiểu là không có gì gì đó, có lẽ là vậy) ! Mình đã kìm chế. Không phải vì mình có tình cảm gì gì đó với Đó. Mà vì mình thấy chướng tai gai mắt chuyện như thế. Tới trg để học chứ để “vuốt ve”, “ôm ấp”, nắm tay nắm chân à??? Mặt khác, bọn họ lại cứ cố tình như đang đóng phim trc mặt mình zậy. ( có lẽ là phim cấp 3 chăng?!). Tụi bạn thân thì cho rằng Ả đang mượn Đó để chọc tức và trả đũa mình. Chẳng cần quan tâm! Ta tức thì ta nói tức, ta học thì ta vẫn học, các ngươi yêu đương gì gì đó mặc xác các ngươi. Chỉ xin các ngươi đừng đầu độc tâm hồn của những đứa khác trong lớp. Tụi nó cũng đến nỗi bội thực với những trò lố lăng của các ngươi đó. Mặc dù trình độ chưa tới mức như a6 nhưng cũng quá lắm rồi. Và Đó à, cũng chính lí do như vậy mà hơn 1 tháng qua tzui ko thèm nói chuyện, ko thèm nhìn mặt Đó. Tzui cứ nghĩ Đó là 1 thằng con trai hiền lành, học giỏi,… Nhưng tzui cũng đâu biết là Đó lại 2 mặt như thế. Bị 1 ng con gái ko quen biết mấy “kiss” mà cũng chẳng phản ứng gì. Bị 1 ng khác “này nọ” mà cũng ko hề lên tiếng. Thật đáng nực cười! Lập trg của 1 con ng ở đâu? Lý trý của 1 thằng con trai ở đâu?
Nhiều khi tzui cũng muốn coi như không biết để tình bạn có thể như xưa. Nhưng cứ mỗi khi chuẩn bị nói thì lại “ăn” phải “món ăn dơ dáy” – tự hiểu nha- nên lại thôi. Đó muốn thích ai, Đó muốn yêu ai là quyền của Đó. Tzui ko xía zô. Nhưng tóm lại 1 câu, đừng có ngày nào cũng cho tzui coi mấy cái cảnh phim “ghê tởm” ấy. Muốn thân mật, “yêu” nhau thì về nhà mà làm! Không ngờ 1 thằng bạn hiền như cục đất của tzui ngày xưa lại có thể tồi tệ đến mức đó. Ngay cả cái gọi là rung động trc ng khác giới của 1 thằng con trai cũng đã bị nhuốm bùn đen rồi!!!

Nguồn:
http://vn.360plus.yahoo.com/babychasu_pingping/
https://9a4-thcs-tq.forumvi.net
Quang Khánh
Cây cao bóng cả
Cây cao bóng cả
Quang Khánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Lập trng và lý trý của 1 thằng con trai ở đâu?   Lập trng và lý trý của 1 thằng con trai ở đâu? EmptyThu Jun 02, 2011 11:58 am

Nói rõ cái con trai này ra giùm chút, tui cũng là con trai mà 1
hoaiphong_always_love_9a5
Cây cao bóng cả
Cây cao bóng cả

Đến từ : Xóm 5 - Gia An Đông - Hoài Châu Bắc - Hoài Nhơn - Bình Định - Việt Nam - Asia - The Earth

Bài gửiTiêu đề: Re: Lập trng và lý trý của 1 thằng con trai ở đâu?   Lập trng và lý trý của 1 thằng con trai ở đâu? EmptyThu Jun 02, 2011 9:34 pm

Đó là ai vậy .
Quang Khánh
Cây cao bóng cả
Cây cao bóng cả
Quang Khánh

Bài gửiTiêu đề: Re: Lập trng và lý trý của 1 thằng con trai ở đâu?   Lập trng và lý trý của 1 thằng con trai ở đâu? EmptyFri Jun 03, 2011 1:06 pm

Bạn trai nó 2
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Lập trng và lý trý của 1 thằng con trai ở đâu?   Lập trng và lý trý của 1 thằng con trai ở đâu? EmptyFri Jun 03, 2011 4:16 pm

điên hã
t làm gì có bạn trai
Đó là Đó á!!! ád
nói rõ ra thì ngại lắm, mắc công mất lòng nhau.
https://9a4-thcs-tq.forumvi.net
Cây cao bóng cả
Cây cao bóng cả

Đến từ : Xóm 5 - Gia An Đông - Hoài Châu Bắc - Hoài Nhơn - Bình Định - Việt Nam - Asia - The Earth

Bài gửiTiêu đề: Re: Lập trng và lý trý của 1 thằng con trai ở đâu?   Lập trng và lý trý của 1 thằng con trai ở đâu? EmptyFri Jun 03, 2011 7:08 pm

Đó là đó .
Mà đó là ai .
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lập trng và lý trý của 1 thằng con trai ở đâu?   Lập trng và lý trý của 1 thằng con trai ở đâu? Empty

Lập trng và lý trý của 1 thằng con trai ở đâu?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mãi mãi một tình yêu trong trái tim tôi
» Sinh nhật 2 tháng thành lập 4rum
»  Sinh nhật 2 tháng thành lập 4rum đây .