--a4 forever one love in my heart--
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

--a4 forever one love in my heart--

Đến để sẻ chia cùng a4

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
luluvjjyh
Mầm
Mầm
luluvjjyh

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong Empty
Bài gửiTiêu đề: [05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong   [05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong EmptyFri May 06, 2011 3:55 pm

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong EB8888EC9B83EC9D8CEC9EACECA491

Thực sự, tôi chưa bao giờ thấy 1 ai yêu mến fan của mình như thế này cả.

Không chỉ đơn thuần 1 hoặc 2 lần anh ấy ngủ lơ mơ khi đọc thư của fan…

Bạn không biết à? Khi anh ấy đưa ra dấu hiệu đó kekeke

Khi họ lần đầu tiên đến Nhật Bản,

Jaejoong đã đưa dấu hiệu (ra ngoài xe bus) và nói

“Trái tim của chúng tôi ở đây…”

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong EC9588EB8595

Ngay cả khi anh ấy đổ mồ hôi vì ca hát và vũ đạo,

Khi anh đứng trước những người hâm mộ đã lâu không gặp,

Jaejoong nói xin chào, tươi sáng hơn bất kì lúc nào khác, vẫy tay 1 cách vui vẻ.

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong Ec9584ec9db4ecbba8ed858

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong Ec9584ec9db4ecbba8ed858

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong 77437266

Jaejoong, người luôn nhìn đến fan, đến mức chính fan đã phải giật mình.

Jaejoong, người mà mỗi khi anh ấy ở tại nơi có thể nhìn gần người hâm mộ

(Anh ấy) luôn luôn tiếp nhận ánh nhìn và cuộc nói chuyện của người khác và nói rằng,

Anh ấy muốn đặt tất cả mọi người vào trong đôi mắt và nhớ họ…

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong Ed8caceba088ed84b0

Jaejoong, người được nói rằng đã đọc tất cả những là thư của fan gửi,

Thậm chí còn thức vào buổi đêm, tại nhà trọ.

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong Ecaabdeca7801

“Tôi phải làm gì đây, tôi muốn gặp các bạn rất nhiều~ thật ngốc nghếch~!! Nếu bạn lừa dối tôi (nắm đấm), bạn biết điều gì sẽ xảy ra chứ, đúng không…?”

- Mảnh duy nhất mà anh ấy đưa tới fan từ văn phòng vào ngày trước khi anh rời đi Nhật Bản.

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong Ecaabdeca7802

“Ngày mai~! Chúng tôi sẽ hát live~! Ha~^^ Trời nóng~~! Vì vậy, hãy ở chổ mát mẻ nhé~ <3 Concept của chúng tôi thật tốt~! Comeback fighting!”

- Lời nhắn mà anh đã gửi tới fan vào ngày trước khi comeback với single thứ 3.

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong Ec9e98ec9e90ec9a94

Jaejoong, người luôn lo lắng cho fan khi họ đứng đợi anh ở bên ngoài chỗ trọ, và bảo họ hãy đi ngủ.

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong Eca09ceca09cufo

(Trong 1 thời gian ngắn, các thành viên đã có 1 dịch vụ, trong đó fan nhắn tin số điện thoại chính của họ và các thành viên được tự do trả lời nếu và khi họ chọn.)

Fan: Oppa oppa oppa, Anh có thể làm anh trai em không?

Jaejoong: Hãy đến đây nào~^^

Fan: Anh yêu, anh đang làm gì vậy. Em thì đang nghĩ về anh hehe~<3 Nếu anh không nhắn trả lời lại, em sẽ điên mất T_T Argh

Jaejoong: Anh cũng đang nghĩ về em, em yêu ạ~^^

Fan: Ah, Em rất muốn gặp Jaejoong oppa! Bây giờ em đang nghe “Crying” và em nghĩ về anh oppa <3 Giọng hát của anh thật ngọt ngào.

Jaejoong: Oppa (Jaejoong) cảm thấy từ ngữ của em thật ngọt ngào T_T

Fan: Jaejoong-ah, nghĩ về nó từ những quan điểm của người khác. Khi anh - mà người khác không thể - có vẻ đẹp như thế này, thật khó khăn cho người ta khi nhìn anh? Huh? T_T

Jaejoong: Tại sao em không biết được trái tim anh - Anh luôn mở mắt và tìm kiếm em T_T

Fan: Oppa (Jaejoong) là của em!

Jaejoong: Em yêu (Fan) là của anh.

Fan: Khi em gặp anh tại Daegu Concert, hãy nắm tay em nhé.

Jaejoong: Được rồi~ Cô bé xinh xắn của anh~

Fan: Oppa… Em rất thích, không, em yêu anh keke

Jaejoong: Vậy à? Anh cũng yêu em ~^^

Fan: Trong chỉ 1 tuần nữa, em có thể gặp các oppa! Em rất vui! Hãy đến nhanh lên nào >_<

Jaejoong: Bọn anh cũng rất muốn gặp fan! Hãy đợi 1 chút nữa thôi… Jeje sẽ chạy đến bên bạn nhanh thôi~~!! ^^*

Fan: (Nói rằng cô ấy không có sức lực và rất mệt mỏi, bạn fan Hàn này viết cho Jaejoong lyrics của 1 bài hát Nhật “Begin”)

Jaejoong: Nanka tyotto setsunai yo ne… Nanka attano? Hayaku sigoto oette ikukra matte ne^^ (Trans: 1 vài chuyện hơi buồn nhỉ… Có chuyện gì xảy ra vậy? Anh sẽ ở đó sau khi xong việc, hãy đợi anh nhé^^.)

luluvjjyh
Mầm
Mầm
luluvjjyh

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong   [05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong EmptyFri May 06, 2011 3:57 pm

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong ECB29CEC9AB0EBB0B0EC9B80ECA7A43

“Hơn 1 tình yêu lớn chỉ trong chốc lát, tôi muốn nhận được tình yêu nhỏ nhưng sâu sắc…^^”

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong Ebb098eca780ed82a4ec8aa

“Giống như là tôi đã có thể đưa tay tôi (chạm) vào tay bạn,

Và tôi nói rằng tôi yêu bạn… mặc dù nó chỉ nhẹ nhàng thôi… bạn có nghe thấy không?”

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong Ec83a4ebb0a9eca09ceca09

“Khi tôi đọc những lời của fan mỗi khi có thời gian,

Tôi thấy rất hạnh phúc, đến nỗi miệng tôi cứ cười mãi *^^*

Bởi vì tôi cảm nhận rằng các bạn đã trao rất nhiều tình yêu cho chúng tôi~”

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong Bbbnn

“Khi hát “Hug” vào lúc cuối, tim tôi cảm thấy buồn 1 chút… chúng tôi đã làm việc rất chăm chỉ, nhưng…

Và các bạn, những fan cũng đã cổ vũ chúng tôi nhiều hơn nữa, và

Tôi, đã gặp ánh mắt của các bạn, từng người một, khi đang hát…

Những người đã đến… bạn còn nhớ, đúng không? ^^”

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong Ec9db4ec8198eb8ba4

“Tới tất cả các fan đã đến để cổ vũ chúng tôi, tôi rất cảm ơn và

Tôi cũng thấy rất có lỗi, luôn luôn.

Họ có lạnh không, họ sẽ không cảm lạnh đúng không, họ không thể bị thương… những cảm xúc đó…

Sau khi chúng tôi hoàn thành buổi diễn, chúng tôi không thể nói với các bạn những điều này trước khi đi, nhưng

Trong trái tim chúng tôi luôn lo lắng cho các bạn… Hãy hiểu cho chúng tôi và trái tim của chúng tôi…^^

Chúng tôi cũng hiểu trái tim của các bạn…^^”

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong EAB3A0ECB6A7EAB080EBA3A8ED919CECA095

Sau khi kết thúc diễn tập cho concert—

PD: Thật tốt nếu Jaejoong xoay quanh 1 chút về phía đó.

Jaejoong: Tôi không muốn.

PD: Nếu bạn không làm, máy quay không thể quay bạn tốt được.

Jaejoong: Vậy cũng được.

PD: Hãy làm những gì tôi nói, sao cậu lại cứng đầu vậy?

Jaejoong: Tôi không muốn, tôi sẽ không xoay.

PD: Sao cậu không chịu nhượng bộ vậy.

Jaejoong: Nếu tôi xoay như vậy, tôi sẽ không nhìn thấy fan nào cả~

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong 8ebb09824

Khi bị thương ở chân… anh ấy gửi tới những fan đang lo lắng…

“Tôi không đau chút nào cả.

Tôi sẽ không để các bạn thấy tôi buồn hay đau đớn.

Bây giờ và trong tương lai cũng vậy, tôi sẽ luôn mỉm cười.”

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong Eab2806

------TO BE CONTINUED-------

Source: 영웅지재, Daum Telzone JYJ Gallery
Translation Credit: JYJ3
V-trans by skip@yan.com

Quang Khánh
Cây cao bóng cả
Cây cao bóng cả
Quang Khánh

Bài gửiTiêu đề: Re: [05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong   [05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong EmptyFri May 06, 2011 4:09 pm

Hay, up thêm Yunho ý, có DBSK là có mình uiuuu uiuuu
hoaiphong_always_love_9a5
Cây cao bóng cả
Cây cao bóng cả

Đến từ : Xóm 5 - Gia An Đông - Hoài Châu Bắc - Hoài Nhơn - Bình Định - Việt Nam - Asia - The Earth

Bài gửiTiêu đề: Re: [05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong   [05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong EmptyFri May 06, 2011 4:11 pm

Ối ghê thế .
Quang Khánh
Cây cao bóng cả
Cây cao bóng cả
Quang Khánh

Bài gửiTiêu đề: Re: [05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong   [05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong EmptyFri May 06, 2011 4:23 pm

Anh JaeJoong này hơi bị "BÓNG" bs bs bs
Cây cao bóng cả
Cây cao bóng cả

Đến từ : Xóm 5 - Gia An Đông - Hoài Châu Bắc - Hoài Nhơn - Bình Định - Việt Nam - Asia - The Earth

Bài gửiTiêu đề: Re: [05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong   [05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong EmptyFri May 06, 2011 4:26 pm

Con Lam nó úp cả anh động lun mới ghê chứ .
luluvjjyh
Mầm
Mầm
luluvjjyh

Bài gửiTiêu đề: Re: [05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong   [05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong EmptyFri May 06, 2011 4:36 pm

bọn bay linh thế
mới up =___=
nhìn cái mặt thằng Jae gái gú thật
Mặc dù cơ bụng sáu múi nhưng vẫn ko menly dc bao nhiều=))

Được sửa bởi luluvjjyh ngày Sat May 07, 2011 9:25 pm; sửa lần 1.
Quang Khánh
Cây cao bóng cả
Cây cao bóng cả
Quang Khánh

Bài gửiTiêu đề: Re: [05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong   [05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong EmptySat May 07, 2011 6:48 pm

luluvjjyh đã viết:
bọnin bay lh thế
mới up =___=
nhìn cái mặt thằng Jar gái gú thật
Mawtc dù cơ bụng sáu múi nhưng vẫn ko menly dc bao nhiều=))
Mày nói gì zậy 724
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong   [05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong Empty

[05.06.11][Pics + Trans] Tình yêu chân thành của Jaejoong dành cho fan...Chúng em sẽ yêu anh mãi mãi, Jaejoong
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Fan Hàn Quốc và Nhật Bản quảng cáo hình ảnh Đạo diễn KIM (Kim Jaejoong) trên xe bus!
» Clip minh chứng về nói nhiều [ Cao thủ ]
» Chung kết Champions League: Tam giác và hình vuông
» [Topic Cá độ] Chung kết Champion League MU - Barca 1h45 29/5 !
» Phương pháp chứng minh toán học của TK XXII . Vào xem nhé